Author: Y***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: đẹp, dễ sử dụng
Màu sắc: Nhiều màu | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Price: 36.000₫
one-size
| Material | ABS |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2305223183050581 |
Overall Rating: 4.97/5
Author: Y***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: đẹp, dễ sử dụng
Màu sắc: Nhiều màu | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: b***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cuteee, love it sm hihi
Màu sắc: Nhiều màu | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: M***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: dễ dùng, dễ sử dụng, có các kích thước khác nhau, độ bám chắc nhiều hình đa dạng
Màu sắc: Nhiều màu | Kích thước: Một cỡ | 2 photo(s)
Author: q***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Dính chắc chắn
Màu sắc: Nhiều màu | Kích thước: Một cỡ